HOME       PROGRAMME       COMMITTEE       AWARDS      MEMBERSHIP


CORPORATE MEMBERSHIP     GALLERY      PROJECTS      ARCHIVE       LINKS



Conwy Valley Civic Society

 Cymdeithas Treftadaeth Dyffryn Conwy

Committee

Officers / Swyddogion 2019 - 2020

President/Llywydd

Professor James Greenhalgh


Vice-Presidents / Is-Lywyddion

Michael Gaches          Olwen Morris          Mike Young


* * * *

Chair/ Cadeirydd

Catherine J. M. Hart     chair@conwy-valley-civic-society.org          07969 630907

                                                                                                 

Vice-Chair / Is-Gadeirydd

Isoline Greenhalgh       vchair@conwy-valley-civic-society.org        01492 650216             

                                  

Treasurer and Membership Secretary / Trysorydd ac Ysgrifennydd Aelodaeth

Rob Kenwell                   treasurer@conwy-valley-civic-society.org

Oakbank, Rowen, Conwy  LL32 8TS                                                     01492 650740

                                             

Secretaries / Ysgrifenyddion


   Society    Elsa Richter  secretary@conwy-valley-civic-society.org 01492 573941


   Minutes    Ann Peacock           minutes@conwy-valley-civic-society.org


   Programme     Mike Young    programme@conwy-valley-civic-society.org          

                                                                                                                             

   Awards               awards@conwy-valley-civic-society.org              07969 630907


  Planning matters / Cofnoddion a Chynllunio  (Conwy + Snowdonia NP)

   Mike Young          planning@conwy-valley-civic-society.org            01492 650451

                                   

   Website                        web@conwy-valley-civic-society.org

CONWY VALLEY CIVIC SOCIETY

Registered Charity 509030

CYMDEITHAS TREFTADAETH DYFFRYN CONWY

<<HOME


AWARDS >>